shafi_banner1

labarai

Stratodesk da Centerm Haɗa Ƙarfafa don Samar da Amintattun Matsalolin Ƙarshen Mahimmanci ga Kasuwar Kasuwanci

San Francisco, Singapore, Janairu, 18, 2023– Stratodesk, majagaba na amintaccen tsarin aiki (OS) don wuraren aiki na zamani, kuma Centerm, mai siyar da abokin ciniki na duniya na Top 3, a yau ya sanar da samun Stratodesk NoTouch software a cikin babban fayil ɗin abokin ciniki na bakin ciki na Centerm. Stratodesk da Centerm A matsayin wani ɓangare na wannan tsarin dabarun, Stratodesk da Centerm sun himmatu wajen isar da mafita waɗanda suka dace da ka'idodin tsaro na kamfanoni, haɓaka haɓakar mai amfani na ƙarshe, rage TCO da haɓaka manufofin dorewa a cikin kasuwancin. Abokan ciniki yanzu suna iya siyan abokan ciniki na bakin ciki, gami da ƙarni na gaba na Centerm F640, tare da an riga an ɗora NoTouch OS.

Manufar Stratodesk shine sanya ayyukan IT na yau da kullun ba su da matsala kuma ma'aikacin dijital ya sami sassauci da ƙarfi. Stratodesk NoTouch yana canza kowane sabon kwamfyutocin kwamfyutoci ko data kasance, abokan ciniki na bakin ciki, kwamfutocin tebur, da na'urori masu haɗaka zuwa amintattun, ƙarfi, Desktop Virtual na kasuwanci. Ƙungiyoyin IT suna da sassauci don zaɓar na'urar su, bayanai da aikace-aikacen da suke buƙata don yin aikinsu a kowane wuri.

"Centerm bakin ciki abokan ciniki yanzu samuwa tare da Stratodesk ta kasuwar manyan software ne m mataki na gaba ga abokan ciniki kunna wani tsada m karshen bayani da za a iya yanzu hadu da mafi tsaro bukatun. Muna farin cikin yin aiki tare da Centerm da Stratodesk don kawo wannan bayani ga kasuwa, "in ji Ahmad Tariq, Babban Manajan tare da Delta Line International, babban jami'in tsaro a Gabas ta Tsakiya.

"Muna ba da fifikon isar da mafi kyawun ƙwarewar ƙarshen ga abokan cinikinmu," in ji Allen Lin, Daraktan Talla a Centerm. "Ta hanyar haɗin gwiwarmu tare da Stratodesk, abokan ciniki suna samun damar yin amfani da su ba tare da matsala ba, ci gaba da ci gaba wanda ke cika kasuwancin su, tsaro, da buƙatun dorewa gabaɗaya."

Harald Wittek, EMEA & APAC Janar Manaja a Stratodesk ya ce "Takardar samfuran cibiyar, sarkar samar da kayayyaki da ɗaukar hoto sun dace daidai da amintaccen OS na Stratodesk. Centrem bakin ciki abokan ciniki da tashoshi suna samuwa tare da Stratodesk NoTouch a yau. Don tambayoyi, da fatan za a ziyarci:www.centerclient.com.

Karin Bayani:

Ƙara koyo game da Stratodesk NoTouch

Koyi game da abokan ciniki na bakin ciki na Centerm

Game da Stratodesk

An kafa shi a cikin 2010, Stratodesk yana jagorantar ɗaukar amintattun wuraren da aka sarrafa don samun damar filin aiki na kamfanoni. Software na Stratodesk NoTouch yana ba abokan cinikin IT tsaro na ƙarshe da cikakken ikon sarrafawa yayin ba da damar sassauƙa don zaɓar kayan aikin ƙarshe, mafita na wurin aiki, girgije ko turawa a cikin gida, da ƙirar amfani da tsada wanda ya dace da kasuwancin su.

Ta hanyar ofisoshinta na Amurka da Turai, Stratodesk yana haɓaka gungun abokan hulɗar tashoshi da masu samar da fasaha waɗanda suka himmatu wajen haɓakawa da ƙididdige wuraren aiki. A yau, tare da lasisi miliyan ɗaya da aka tura a duniya a cikin masana'antu da yawa, Stratodesk yana alfahari da sahihancin sa da sadaukarwarsa don isar da mafi kyawun ingantaccen software ga abokan cinikinsa. Don ƙarin bayani, ziyarciwww.stratodesk.com.

Game da Centerm

An kafa shi a cikin 2002, Centerm ya tsaya a matsayin babban mai siyar da abokin ciniki a duniya, yana matsayi a cikin manyan uku, kuma an san shi a matsayin babban mai samar da na'urar VDI ta China. Kewayon samfurin ya ƙunshi nau'ikan na'urori daban-daban, daga siraratun abokan ciniki da Chromebooks zuwa tashoshi masu wayo da ƙananan kwamfutoci. Aiki tare da ci-gaba masana'antu wurare da stringent ingancin kula matakan, Centerm hadedde bincike, ci gaba, samarwa, da kuma tallace-tallace seamlessly.

Tare da ƙaƙƙarfan ƙungiyar da ta zarce ƙwararru 1,000 da rassa 38, Faɗin tallace-tallace da cibiyar sadarwar sabis na Centerm a cikin ƙasashe da yankuna sama da 40, gami da Asiya, Turai, Arewa da Kudancin Amurka, da sauransu. Cibiyoyin sabbin hanyoyin samar da sabbin hanyoyin magance sassa daban-daban da suka hada da banki, inshora, gwamnati, sadarwa, da ilimi. Don ƙarin bayani, ziyarciwww.centerclient.com.


Lokacin aikawa: Janairu-18-2024

Bar Saƙonku