shafi_banner1

labarai

Centerm Shines a Google Champion & GEG Leaders Energizer 2024 a Bangkok

Bangkok, Tailandia - Oktoba 16, 2024 - Ƙungiyar Centerm da farin ciki ta halarci Google Champion & GEG Leaders Energizer 2024, taron da ya hada malamai, masu kirkiro, da shugabanni a fagen fasahar ilimi. Wannan taron ya ba mu dama ta musamman don yin hulɗa tare da Ministan Ilimi da malamai sama da 50 masu himma daga larduna daban-daban, duk suna da sha'awar gano sabbin hanyoyin haɓaka ƙwarewar koyo.

IMG_9544

A yayin taron, mun nuna sabon Chromebooks na Centrem Mars Series M610. Waɗannan na'urori, waɗanda aka ƙirƙira tare da malamai da ɗalibai na zamani, suna da faifan taɓawa mai mahimmanci, ƙirar nauyi mai sauƙi don ɗaukar nauyi, da rayuwar baturi na sa'o'i 10 wanda ke goyan bayan tsawaita amfani a duk lokacin makaranta.

Masu halarta daga Ƙungiyoyin Malamai na Google (GEGs) sun sami damar gwada littattafan Chrome ɗin mu akan rukunin yanar gizon, kuma ra'ayoyin sun kasance masu inganci sosai. Ministan Ilimi da malamai sun ga yadda Chromebooks Series na Centerm Mars ke canza ilimi, buɗe sabbin hanyoyin koyarwa da koyo. Waɗannan na'urori ba kawai a matsayin kayan aikin koyo ba, amma a matsayin ginshiƙan don haɓaka keɓaɓɓen, haɗaka, da ƙwarewar ilimi. Malamai sun yi farin ciki game da yadda waɗannan na'urori za su iya ɗaukaka koyarwa da koyo a wurare daban-daban na ilimi

IMG_9628

Masana'antar ilimi a halin yanzu tana fuskantar ƙalubale da yawa, gami da sauye-sauyen buƙatun fasaha cikin sauri, haɓaka tsammanin koyo na keɓancewa, da buƙatar tabbatar da tsaro da samun dama. Malamai suna buƙatar kayan aikin da za su iya dacewa da salon koyo iri-iri, yayin da ɗalibai ke neman mahalli masu ma'amala da haɗaka. An ƙera Centerm Chromebooks don magance waɗannan batutuwa. Tare da fasalulluka masu ƙarfi na gudanarwa da ingantaccen tsaro, waɗannan na'urorin ba kawai suna isar da ingantaccen aiki ba amma suna tallafawa malamai wajen ba da umarni na musamman. Waɗannan fasalulluka sun sa Centerm Chromebooks ya zama kyakkyawan zaɓi don magance ƙalubalen ilimi na yau da haɓaka sabbin abubuwa a cikin koyo.

Cibiyoyin Chromebooks na Centrem Mars ba kawai game da aiki ba ne, suna kuma ba da kulawa mara kyau da daidaitawa ga makarantu. Tare da Haɓaka Ilimi na Chrome, cibiyoyin ilimi zasu iya kula da duk na'urorinsu, suna sauƙaƙe tsarin gudanarwa ga ƙungiyoyin IT. Tsaro da tsaro sune mafi mahimmanci, kuma Chromebooks ɗinmu an gina su tare da ingantattun fasalulluka na tsaro don rage haɗari. Na'urorin sun zo da sanye take da tsarin aiki mafi aminci daga cikin akwatin, matakan tsaro masu yawa, da haɗe-haɗen kariya don kare malamai da ɗalibai.

Mun himmatu wajen ƙarfafa malamai da fasahar da ke tallafawa sabbin hanyoyin koyarwa da haɓaka haɗin gwiwar ɗalibai. Haɗin gwiwar da aka yi a taron da kuma fahimtar da aka samu daga malamai masu himma suna ƙarfafa mu don ci gaba da tura iyakokin fasahar ilimi. Tare, bari mu tsara makomar ilimi!


Lokacin aikawa: Oktoba-25-2024

Bar Saƙonku